page_banner

ผลิตภัณฑ์

25Gb / s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

คำอธิบายสั้น:

โมดูล SFP28 LAN-WDM สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3CC 25GBASE-ER ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุไว้ใน SFF-8472 ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

รายละเอียดสินค้า:

25G LAN WDM เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลขนาดกะทัดรัดมากและมีความยาวคลื่น 12 ตัวส่ง LAN-WDM EML และตัวรับ APD มอบประสิทธิภาพที่เหนือกว่าสำหรับแอพพลิเคชั่นอีเธอร์เน็ตที่การเชื่อมโยงสูงสุด 10 กม. บน SMF

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์

อัตราข้อมูลการดำเนินงานสูงสุด 25Gbps
LAN-WDM EML เลเซอร์ทำความเย็นและตัวรับ APD
Hot-pluggable SFP28 footprint
ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
กำลังไฟน้อยกว่า 2.0 W.
CDR ภายในทั้งช่องเครื่องส่งและเครื่องรับ
สนับสนุน CDR bypass
แพ็คเกจ SFP28 MSA พร้อมขั้วต่อ LC เต้ารับ
กระวนกระวายใจต่ำมาก
EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

ใบสมัคร

25GBASE-LR 25G อีเธอร์เน็ต
25.78125 Gb / s LAN-WDM
CPRI / eCPRI
ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:

พารามิเตอร์ ข้อมูล พารามิเตอร์ ข้อมูล
ฟอร์มแฟกเตอร์ SFP 28 ความยาวคลื่น LANWDM
อัตราข้อมูลสูงสุด 25.78125 Gbps ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม
ตัวเชื่อมต่อ ดูเพล็กซ์ LC สื่อ SM
ประเภทเครื่องส่ง LANWDM EML ประเภทตัวรับ APD
การวินิจฉัย รองรับ DDM ช่วงอุณหภูมิ 0 ถึง 70 ° C
TX Power แต่ละเลน -2 ~ + 6dBm ความไวของผู้รับ <-19.5dBm
<-19.5dBm การใช้พลังงาน 2 วัตต์ อัตราส่วนการสูญพันธุ์

6 เดซิเบล

1

การทดสอบคุณภาพ

2

การทดสอบคุณภาพสัญญาณ TX / RX

3

การทดสอบอัตรา

4

การทดสอบสเปกตรัมแสง

5

การทดสอบความชรา

6

การทดสอบความน่าเชื่อถือและความเสถียร

การทดสอบ Endface

xinfu

ใบรับรองคุณภาพ

safd (2)

ใบรับรอง CE

safd (3)

รายงาน EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

  • 25Gb / s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลสินค้า