page_banner

ผลิตภัณฑ์

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

คำอธิบายสั้น:

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP28 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงคุ้มราคารองรับอัตราข้อมูล 25Gbps และความยาวลิงค์สูงสุด 10 กม. บน SMF ออกแบบมาสำหรับอีเธอร์เน็ต 25GBASE-LR และ 25.78125 Gb / s เลนเดียว 100GE LR4 เป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8402 และ SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 และ IEEE 802.3 โดย 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

รายละเอียดสินค้า

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 25G SFP28 ออกแบบมาสำหรับอีเธอร์เน็ต 25GBASE-LR และ 25.78125 Gb / s เลนเดียว 100GE LR4 ความยาวลิงค์สูงสุดคือ 10 กม. บน SMF ตัวรับส่งสัญญาณแสงเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์

อัตราข้อมูลสูงสุด 25.78125Gb / s
ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP28 แบบ Hot-pluggable
ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
1310nm DFB และตัวรับ PIN
ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
ความยาวลิงค์สูงสุด 10 กม. บน SMF
แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
ใช้พลังงานต่ำ <1.2W
อุณหภูมิกรณีใช้งาน: -5 ~ + 70 ° C

ใบสมัคร

25GBASE-LR อีเธอร์เน็ต
25.78125 Gb / s เลนเดียว 100GE LR4

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์

พารามิเตอร์

ข้อมูล

พารามิเตอร์

ข้อมูล

ฟอร์มแฟกเตอร์

SFP 28

ความยาวคลื่น

1310 นาโนเมตร

อัตราข้อมูลสูงสุด

25.78125 Gbps

ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด

10 กม

ตัวเชื่อมต่อ

ดูเพล็กซ์ LC

สื่อ

SMF

ประเภทเครื่องส่ง

DFB 1310 นาโนเมตร

ประเภทตัวรับ

PIN

การวินิจฉัย

รองรับ DDM

ช่วงอุณหภูมิ

-5 ถึง 70 ° C

พลัง TX

-7 ~ 2 เดซิเบล

ความไวของผู้รับ

<-11.3dBm

<-11.3dBm

การใช้พลังงาน

1.2 วัตต์

อัตราส่วนการสูญพันธุ์

3.5 เดซิเบล

1

การทดสอบคุณภาพ

2

การทดสอบคุณภาพสัญญาณ TX / RX

3

การทดสอบอัตรา

4

การทดสอบสเปกตรัมแสง

5

การทดสอบความชรา

6

การทดสอบความน่าเชื่อถือและความเสถียร

การทดสอบ Endface

xinfu

ใบรับรองคุณภาพ

safd (2)

ใบรับรอง CE

safd (3)

รายงาน EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • ก่อนหน้านี้: